Header Ads

Kwanzia mwaka 2017,wanafunzi wanaoanza shule ya msingi na upili watatakiwa si kubeba vitabu pekee bali pia na miche ya miti nchini Tanzania .
Sheria hiyo mpya ilitangazwa na waziri wa mazingira nchini humo January Makamba kama mpango mpya kwa serikali ya Tanzania katika jitihada za kulinda mazingira .
Waziri Makamba alisema kuwa wanafunzi hao watatakiwa kutunza miti hiyo hadi wanapohitimu na itakuwa moja ya mambo yatakayochangia katika kupeana kwa vyeti vya kuhitimu .
Aidha waziri huyo pia alifahamisha kuwa atawasilisha agizo hilo kwa halmashauri zote za mitaa na wizara ya Elimu .
Nchini Tanzania watoto hujiunga darasa la kwanza wakiwa na umri wa miaka 7 na kuhitimu wakiwa darasa la saba
sourse:trt swahili

Weka E-mail yako hapa upate Story

 
M-MEDIA Tz © 2013. All Rights Reserved. Powered by Massacky Media Tanzania
Top