Header Ads

Watu wawili wamefariki katika matukio mawili tofauti na tukio la kwanza ni kifo cha kinyama cha mtu mmoja kukatwa shingo yake na kitu chenye ncha kali yaani panga kisha kutumbukiziwa kitu chenye ncha kali yaani kisu mdomoni mwake kisha kutokezea upande wa pili mwa shingo yake huku mtu mmoja akifariki dunia kwa kupatwa na mshituko wa moyo baada ya kwenda shambani mwake na kukuta majani yamezidi mazao hapa wilayani babati mkoani manyara.
Katika tukio la kwanza mtu huyo alieuwawa mithili ya nguruwe kwa kukatwa shingo yake kwa panga na kuchomwa kisu kikali mdomoni mwake katika kijiji cha majengo kilichopo kata ya kashi wilayani babati mkoani manyara ametambulika kwa majina ya hamis hasan nyalu.
Mashuuda wa tukio hili la kusikitisha akiwemo mjomba wake marehemu hasan fautine  na dada yake marehem Mariam Hasan wamethibitisha ndugu yao kuuwawa kikatili.
baada ya hapo nimemtafuta diwani wa kata hio ya kashi John kanda kwa njia ya simu kutokana na kutokuwepo ofisini kwake kikazi na amethibitisha mtu huyo kuwawa ambaye ni mkazi wa eneo lake na alikua  akiishi mpakani mwa mkoa wa Manyara na Dodoma majengo.
kwa upande mwingine nilimtafuta kamanda wa jeshi la polis mkoa wa manyara kamanda Francis Masawe ambapo amesema kuwa tayari maafisa wa jeshi la polisi wamekwishafika fika eneo la tukio na kuchukua mwili wa marehem huyo na kuupeleka katika zahanati ya galapo wilayani babati mkoani hapa kwa uchunguzi.
na katika tukio la pili ambalo limetokea katika hospitali ya wilaya ya babati mrara ni kua mtu huyo ambaye amefariki dunia ametambulika kwa majina ya peter sebasitian ambaye aliwahi kuwa afisa elimu wa wilaya ya Babati mkoani Manyara.
Wakiongea na mwandishi wa habari hizi ndugu na jamaa wamesema kuwa afisa elimu huyo mstaafu alipatwa na mshituko  na kuanguka shambani kwake katika kijiji cha Gerimala baada ya kukuta shamba lake lenye mazo likiwa halijafanyiwa palizi ili hali amekwishalipa pesa ya kufanya palizi shamabini mwake.
alikimbizwa katika zahanati mbalimbali na vituo mbalimbali hapa wilayani Babati lakini hali yake ilizidi kuwa mbaya na baadae madaktari katika vituo hivyo vya afya walimwamru apelekwe katika hospitali ya wilaya ya Babati Mrara.
Nao madakiri wa hospital hio walifanya kila jitihada wakati huo akiwa katika chumba cha uangalizi maalum ICU na baadae madaktari hao walithibitisha mtu huyo kuiaga dunia.

Weka E-mail yako hapa upate Story

 
M-MEDIA Tz © 2016. All Rights Reserved. Powered by Massacky Media Tanzania
Top